A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+ Tăng tương phản Giảm tương phản

Danh sách học sinh giỏi THPT cấp tỉnh - Năm học: 2018 - 2019

 -Quyết định số 991/QĐ-SGDDT ngày 22/05/2019 của Sở Giáo dục và Đào tạo An Giang về việc khen thưởng Kỳ thi Chọn học sinh giỏi THPT cấp tỉnh.

TT

Họ và tên

Lớp

 

Đạt Giải

1

Nguyễn Ngọc Hân

11a11

Giải Nhất - môn Lý 

2

Phó Vĩ Hào

11a11

Giải Ba - môn Hóa 

3

Nguyễn Thái Vinh

10a1

Giải Ba - môn Địa 

4

Lê Thúy Nga

11a11

Giải Ba -  môn Ngữ Văn 

5

Đinh Phương Thảo

11a11

Giải Ba - môn Ngữ Văn 

6

Võ Thị Bích Trâm

11a11

Giải Ba - môn Ngữ Văn

 

- Quyết định số 496/QĐ-SGDDT ngày 06/03/2019 của Sở Giáo dục và Đào tạo An Giang về việc khen thưởng học sinh giỏi giải toán bằng máy tính cầm tay cấp tỉnh.

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Nguyễn Ngọc Đại

12a1

Giải Nhất - môn Lý

2

Nguyễn Nhật Trường

12a1

Giải Ba - môn Lý

3

Trần Đức Lộc

12a7

Giải Khuyến khích - môn Toán

4

Nguyễn Yến Phụng

12a3

Giải Khuyến khích - môn Lý

5

Huỳnh Ngọc Thảo Như

12a1

Giải Khuyến khích - môn Hóa

 

- Quyết định số 2038/QĐ-SGDDT ngày 15/12/2018 của Sở Giáo dục và Đào tạo An Giang về việc khen thưởng Cuộc thi khoa học kỹ thuật dành cho HS trung học cấp tỉnh năm học 2018 – 2019.

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Nguyễn Hoàng Khang

10a1

Giải Nhất

2

Bùi Nguyễn Đăng Khoa

10a1

Giải Nhất

3

Trần Khải Hoàng

11a11

Giải Nhất

4

Trương Thanh Tú

11a8

Giải Nhì

5

Nguyễn Lê Hoàng Linh

11a8

Giải Nhì

6

Nguyễn Thị Cẩm Giang

11a3

Giải Ba

7

Mai Thị Kiều Trang

11a11

Giải Ba

8

Nguyễn Thái Vinh

10a1

Giải Ba

9

Trương Minh Để

10a2

Giải Ba

- Quyết định số 188/QĐ-SGDDT ngày 23/02/2019 của Sở Giáo dục và Đào tạo An Giang về việc khen thưởng Hội thi Hùng Biện Tiếng Anh cấp tỉnh

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Trần Thị Hồng Ngọc

12a1

Giải Khuyến khích

2

Phan Thị Ngọc Thúy

11A11

Giải Khuyến khích

- Cuộc thi  Sáng tạo Thanh thiếu niên Nhi Đồng tỉnh An Giang lần thứ VII năm 2018.
 

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Trương Thanh Tú

11a8

Giải Ba

2

Nguyễn Lê Hoàng Linh

11a8

Giải Ba

3

Nguyễn Thái Vinh

10a1

Giải Khuyến khích

4

Trương Minh Để

10a2

Giải Khuyến khích

 - Cuộc thi Văn Hóa Đọc

TT

Họ và tên

Lớp

Đạt giải

1

Ngô Ngọc Mai

10a1

Cấp Quốc gia

2

Ngô Ngọc Mai

10a1

Cấp Tỉnh

3

Huỳnh Ngọc Thảo Như

12a1

Cấp Tỉnh

4

Nguyễn Ngọc Hân

11a11

Cấp Tỉnh

5

Ngô Nguyễn Hồng Ánh

10a1

Cấp Tỉnh


Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
Thông báo
Thời tiết